Karamin Akwatin siliki na Kayan Adon gyale mai Naɗewa

Takaitaccen Bayani:


 • Take:Akwatin Akwatin Kayan Ado Akwatin Takarda Takaddar Akwatin Marufi Na Musamman
 • Sunan samfur:Akwatin marufi
 • Wurin asali:China
 • OEM/ODM:Akwai
 • Misali:Akwai
 • Farashin:Don a yi shawarwari
 • Port:Shenzhen, Guangzhou
 • Biya:L/C, T/T, D/A, D/P, Western Union, VISA, Paypal
 • Cikakken Bayani

  Tags samfurin

  Cikakken Bayani

  Sunan Alama Kaihuan
  Kauri Keɓancewa
  Kayan abu Takarda Kraft
  Siffar Keɓancewa
  Launi CMYK da launi pantone
  Logo Tambarin abokin ciniki
  Girman Keɓancewa
  Shiryawa Daidaitaccen kwandon shirya kaya ko kamar yadda ake buƙata
  MOQ 100 inji mai kwakwalwa
  Jirgin ruwa Ta ruwa ko iska.Bayyana kamar DHL, Fedex, UPS da dai sauransu.
  Siffar Maimaituwa, Maimaituwa
  Aikace-aikace Shirya Kyauta

  Nunin Samfur

  Karamin Marubucin gyale na Adon Silk Bo (1)
  Silk Karamin Marubucin gyale mai Naɗewa
  Silk Karamin Marubucin gyale mai Nauɗewa (3)

  Tsarin samarwa

  Kula da inganci (4)

  Tambaya

  Kula da inganci (5)

  Magana

  Kula da inganci (6)

  Tabbatar da oda

  Kula da inganci (7)

  Tabbatar da ƙira

  Kula da inganci (8)

  Bugawa

  Kula da inganci (9)

  Mutu Yankan

  Kula da inganci (10)

  Manne

  Kula da inganci (11)

  Duban inganci

  Kula da inganci (12)

  Shiryawa

  Kula da inganci (13)

  Jirgin ruwa

  Bayanin Kamfanin

  Dongguan Caihuan Paper Co., Ltd, dake Dongguan, China, ƙwararrun marufi ne tare da ƙwarewar samar da shekaru 25.

  Muna ba da sabis na tsayawa ɗaya daga gyare-gyare zuwa jigilar kaya.Mun yi alkawarin ba ku sabis na ƙwararru ɗaya zuwa ɗaya, samfuran inganci masu kyau da sabis na keɓancewa.

  Muna da ƙungiyoyin ƙwararrun 4 a cikin Tsara, Ƙirƙirar, Kasuwanci da Bayan-tallace-tallace.Idan kuna da wata tambaya, kar a yi shakka a tuntuɓe mu!

  Akwatin Gift Takarda Mai Kyau Mai Kyau Tare da Magnet (4)
  Akwatin Gift Takarda Mai Kyau Mai Kyau Tare da Magnet (7)
  Akwatin Gift Takarda Mai Kyau Mai Kyau Tare da Magnet (5)
  Akwatin Gift Takarda Zamiya Mai Kyau Tare da Magnet (8)
  Akwatin Gift Takarda Mai Kyau Mai Kyau Tare da Magnet (6)
  Akwatin Gift Takarda Zamiya Mai Kyau Tare da Magnet (9)

  FAQ

  1. Yaushe zan iya samun amsa bayan mun aika da binciken?
  Za mu ba ku amsa a cikin sa'o'i 12 a ranar aiki.

  2. Menene lokacin jagora / samar da ku?
  Yawancin kwanaki 5-7 don samfur, kwanaki 7-9 don samarwa a cikin lokacin aiki.
  Don samfurori a hannun jari, kawai suna buƙatar kwanaki 1-2 na aiki.

  3. Za ku iya yin zane na / LOGO?
  a, za mu iya yin naku zane da LOGO, za ku iya aiko mana da hoton a PDF/AI/JPG, za mu duba mu yi ba'a up.
  Hakanan zaka iya zaɓar abu daban-daban don buga ƙira.

  4. Menene lokacin biyan ku?
  Hanyar biyan kuɗi: TT/WEST UNION/PAYPAL/Alibaba Assurance Ciniki.
  Tabbacin ciniki maraba da zuwa.

  5. Menene lokacin jigilar kaya?
  Hanyar jigilar kaya: DHL/UPS/EMS/FEDEX, Ta Air, Ta Teku.
  Za mu taimaka muku duba mafi aminci, tattalin arziki, hanyar jigilar kayayyaki cikin sauri.

  6. Zan iya samun samfurin?
  Ee, ana karɓar odar samfur.
  Idan muna da samfurin a hannun jari, ba kwa buƙatar biyan kuɗin samfurin, kuna buƙatar farashin jigilar kaya kawai.

  7. Za a iya aika oda na zuwa Amazon FBA sito?
  Ee, za mu iya aika kunshin ku zuwa FBA tare da alamar jigilar kaya.
  Za a samar da sabis na lakabin kyauta.

  8. Ina bukatan biyan haraji?
  Kuna iya buƙatar biyan kuɗin harajin kwastam saboda ƙa'idodi a ƙasarku.
  Tuntuɓe mu don samun lambar HS na samfuran ku don bincika kwastan.
  Don sharuɗɗan DDP, da fatan za a tuntuɓe mu don ƙarin cikakkun bayanai.

  9. Shin akwai wani farashi idan muka soke odar RTS bayan an biya biyan kuɗi?
  Babu kudin sokewa a cikin awa 12 bayan biya.Bayan awa 12, muna buƙatar cajin 30% -35% farashin kayan idan kuna buƙatar soke odar.

  10. Shin samfuran ku suna da lambar ID na UPC, EAN, ISBN, ko ASIN?
  A'a, mu ne kawai masu samarwa da masana'anta.
  don kowane manufar siyarwa tare da ingantacciyar lambar ID, kuna buƙatar siye tare da mai ba da lambar ƙwararru.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Samfura masu dangantaka